Bayanan kula don aikace-aikacen Jimbo Waterborne Paint

Za a iya amfani da shi har yanzu idan fentin yana fata?
Gabaɗaya, gaba ɗaya fatun fenti na ruwa ya yi ƙasa da na fenti mai tushe.Babban fenti na ruwa na ruwa yana da alaƙa da muhalli, maras daɗi, da bushewa da sauri, zai iya rage lokacin ginin yadda ya kamata a kan yanayin yayin tabbatar da tasirin shafi.Fenti na ruwa na nau'o'i daban-daban kuma suna ba da damar bushewa daban-daban, a mafi yawan lokuta, idan ba a rufe shi ba kuma a adana shi, a cikin yanayin samun iska na halitta, fentin ruwan da ke cikin cikin kwandon zai murƙushe cikin fatar fenti cikin ɗan gajeren lokaci.A wannan lokacin, idan fentin ruwan da ke ƙarƙashin fata yana cikin yanayin ruwa, zazzage fatar fenti a jefar da shi.Ƙara ruwa mai tsabta zuwa sauran maganin fenti, motsawa daidai, kuma kula da yanayin fenti na ruwa.Idan za'a iya haɗa ruwa mai tsabta da sauri tare da fenti na ruwa, kuma maganin fenti har yanzu yana cikin yanayi mai kyau, ana iya amfani da fenti mai laushi a cikin wannan yanayin.Idan fentin ruwan da kansa ya zarce shekarun da aka yi amfani da shi, kuma sauran fenti na ruwa ba za a iya motsa shi ta hanyar ƙara ruwa ba bayan zabar fatar fenti, wannan yana nufin cewa sauran fenti na ruwa ya bushe gaba ɗaya, kuma ba za a iya amfani da irin wannan fenti na ruwa ba.Don haka, da fatan za a tabbatar da ƙididdige wurin rufewa kafin ginawa, kuma ɗauki adadin da ya dace kamar yadda ake buƙata.
news (3)

Yadda ake adana fenti na ruwa da kayan aikin Jinlong ke samarwa:
Ruwan fenti fenti ne mai dacewa da muhalli da lafiyayyen ruwa mai narkewa, don haka yana da buƙatu mafi girma akan yanayin zafi da zafi na yanayin gini na waje.
1. Fenti na ruwa zai daskare ko kuma ya ƙarfafa lokacin da ya kasa 0 digiri Celsius.Ko da yake ƙarfafawa shine canji na jiki kuma ba zai haifar da lalacewa ga fenti na ruwa ba, yanayin ƙarfafawa na dogon lokaci zai iya rinjayar amfani na gaba, don haka yawan zafin jiki na ajiya da yanayin sufuri a cikin hunturu ba zai iya zama ƙasa da digiri 0 ba, ba za a iya adana shi a waje ba;
2. Ya kamata a guje wa bayyanar hasken rana kai tsaye ko yanayin yanayin zafi mai zafi a lokacin rani.Yawan zafin jiki yana kiyaye ƙasa 35 ° C, kuma ya kamata a adana shi a wuri mai sanyi da iska don tsawaita lokacin ajiyar;Gabaɗaya, bai kamata a adana shi sama da shekara 1 ba.Zai fi kyau a yi amfani da shi a cikin watanni 6.
3. Idan an riƙe shi a cikin kwandon filastik, marufi zai zama sanyi da raguwa a ƙananan zafin jiki;hana ruwan sama, dusar ƙanƙara, da danshi daga lalata marufi yayin sufuri da ajiya;
4. Paint yana da tsawon rayuwar shekara guda a cikin al'amuran al'ada.Yana da al'ada don ɗan ɗan iyo ko hazo bayan ajiya fiye da shekara ɗaya.Ana iya motsa shi a ko'ina kuma ana iya amfani dashi akai-akai bayan an motsa shi.
5. Bayan rayuwar shiryayye, kwanciyar hankali na ajiya yana canzawa sosai, kuma yana da sauƙi don haifar da ruwa mai tsanani da hazo bayan ajiyar lokaci mai tsawo.Tsawon dogon lokaci na fenti a cikin wani wuri mai zafi zai rage lokacin ajiya na fenti, kuma yana da sauƙi don iyo da haɓaka.
6. Ya kamata a kiyaye samfuran fenti na ruwa daga tushen wuta ko mahalli tare da manyan bambance-bambancen zafin jiki don guje wa lalacewar samfur da canjin sanyi da zafi ke haifarwa;
7. Ka nisanta samfurin daga yara don guje wa ɓarna ko fashewa.
news (4)


Lokacin aikawa: Afrilu-15-2022